Ladyinter.com Homepage
Forum Home Forum Home > Ladyinter > Main Forum > ทั่วไป ที่นี่มีเพื่อน
  New Posts New Posts RSS Feed: Holiday Girlfriend
  FAQ FAQ  Forum Search   Register Register  Login Login

Holiday Girlfriend

Author
  Topic Search Topic Search  Topic Options Topic Options
sailorxx View Drop Down
Newbie
Newbie

Online Status: Offline
Post Options Post Options   Quote sailorxx Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: Holiday Girlfriend
    Posted: 20 May 2019 at 12:00 - IP: 223.206.233.171 IP Information
สวัสสดีค่ะ อยากถามเรื่องholiday girlfriend ค่ะ พอดีคุยกับคนนึงอยู่สักพักนึงแล้วค่ะ เขาก็ขอเราเป็นแฟน เราวิดิโอคอลและโทรหากันบ้างค่ะ เขาบอกว่าเดือนหน้า มิ.ย. เขาจะมาทำงานที่ไทย ถ้าคุณว่างเรามาเจอกันได้มั้ย พาเพื่อนมาด้วยก็ได้นะ เราก็โอเคไปค่ะ แต่มีช่วงนี้เราไม่ค่อยได้คุยกัน เขาบอกว่างานยุ่งค่ะ แต่เขาก็โทรหาเราบ้างวันละนาที2นาที เราเจอกันในเว็บเดทค่ะ เว็บนั้นต้องอัพเกรดสมาชิกถึงจะคุยได้ค่ะ แต่เรา2คนไม่ได้อัพเกรด(เราแอบเอาไอดีไลน์ไปโพสต์หน้าโปรไฟล์ เขาเลยแอดมาคุยค่ะ) เขาบอกว่าเขาไม่ได้คุยกับคนอื่นเลยอยากปิดแอคนั้นไปค่ะ แต่เราก็เห็นเขาออนไลน์บ้างบางครั้ง จนล่าสุดเมื่อวานนี้เราเปิดเจอว่าเขาอัพเกรดสมาชิก เราก็เลยถามไปตรงๆ เขาบอกว่ามันเป็นโปรโมชั่นก็เลยอัพไป (ที่จริงโปรมันก็มีอยู่แล้วแต่แรก) เขาบอกจะลบหลายครั้งแล้ว แต่ไม่ลบค่ะ บอกไม่รู้ว่าลบยังไง
 เขาก็บอกว่าไม่ได้คุยกับใคร เชื่อใจเขาได้เลย จนตกดึกเรานอนไม่หลับเลยเข้าดูค่ะ เขาบล็อกเราผ่านเว็บไซต์นั้น แต่ในไลน์ก็อ่านไม่ตอบ ไม่ได้บล็อกนะคะ 

แบบนี้แปลว่าเขาไม่ได้จริงจังกับเราใช่มั้ยคะ? เขาดูแปลกๆไป2-3วันมานี้เองค่ะ เรากลัวเราจะได้เป็นฮอลิเดย์เกิร์ลเฟรนแฮะ
Back to Top
yokylufx View Drop Down
Newbie
Newbie

Post Options Post Options   Quote yokylufx Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 21 May 2019 at 14:54 - IP: 171.97.200.153 IP Information
ถ้าคิดในแง่ดีเขาอาจจะยุ่งๆมั้งคะเลยไม่ได้ตอบไลน์ แต่ถ้าไม่ตอบเลยหลายๆวันเขาคงไม่ได้จริงจังอะไรกับคุณค่ะ ที่ว่าอัพเกรดสมาชิกนั้น คงได้คนคุยใหม่แล้วหรือป่าวคะ ถึงได้ห่างๆคุณออกไป แต่ทั้งนี้ทั้งนั้นอย่าคิดมากเลยค่ะ คนที่ใช่ยังไงมันก็ต้องใช่ค่ะ 
Back to Top
มิตรภาพไร้พรมแดน View Drop Down
Groupie
Groupie

Post Options Post Options   Quote มิตรภาพไร้พรมแดน Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 30 May 2019 at 01:16 - IP: 80.56.228.26 IP Information
น่าจะเป็นอย่างที่กลัวค่ะ
Back to Top
อิงอร View Drop Down
Senior Member

Post Options Post Options   Quote อิงอร Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 30 May 2019 at 11:38 - IP: 1.129.110.93 IP Information
ไม่​ต้องตามเค้นถามบ่อยนะคะปล่อยๆไป..... ผุ่ชายยิ่งไล่ยิ่งหนีเราต้องหยิ่งในตัวเราสวยเลือกได้เป็นกำลังใจให้นะคะ
http://engonk1.blogspot.com.au/
Back to Top
Hibae View Drop Down
Newbie
Newbie

Post Options Post Options   Quote Hibae Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 31 May 2019 at 22:16 - IP: 223.205.235.22 IP Information
อาการคล้าย ๆ กันเลย แต่พยายามเตือนสติว่าอย่าไปเชื่อจนกว่าจะเจอกันจริง ๆ
Back to Top
firozkhan View Drop Down
Newbie
Newbie

Post Options Post Options   Quote firozkhan Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 10 Jun 2019 at 13:02 - IP: 182.75.117.146 IP Information
ELAWOMAN is the fastest growing and reproductive healthcare hospital chain. Ela Guarantees to get the best treatment. Care and assist with Trust, Transparency, Independence, Authority and Patient Feedback. Ela chain of Hospitals is there with your entire life.
Elawoman
https://www.elawoman.com/
Back to Top
Tine1982 View Drop Down

Post Options Post Options   Quote Tine1982 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 15 Jun 2019 at 11:50 - IP: 58.11.84.213 IP Information
เราคิดว่าเขายังไม่มั่นใจกับคุณค่ะ ในความรู้สึกเขามันคงยังเป็นแค่เพื่อน  แต่เพื่อนสำหรับฝรั่งมันไม่เหมือนบ้านเรา มันเป็นเพียงแค่จุดเริ่มต้นยังไม่ใช่ข้อสรุป

ฝรั่งถ้าเขาจริงจัง มั่นใจเขาจะไม่โลเลค่ะ  ตราบใดที่เขายังเปิดโอกาสให้ตัวเองอยู่นั่นแปลว่าเรายังไม่ใช่สำหรับเขาเท่านั้นเอง  ในความสัมพันธ์แบบนี้มันจำเป็นต้องใช้เวลาศึกษากันต่อไปอีกค่ะอย่าทอดกาย ถวายตัว ถวายหัวใจ อย่าเสียเวลาทั้งหมดให้กับคนคนเดียวที่ยังไม่ชัวร์กับเราค่ะ  เขายังให้โอกาสตัวเองได้เลือก  เราก็ควรให้โอกาสตัวเองเลือกให้มากๆด้วยเช่นกันค่ะ Fair Fair ไปน๊อะ  เลือกเยอะๆค่ะเพื่อตัวเราเอง คนๆนั้นเขาจะมาในเวลาที่เหมาะสมค่ะถ้าเรามุ่งมั่นคิดว่าได้ต้องได้ค่ะ วันหนึ่งเขาอาจจะมาโดยที่เราไม่ทันตั้งตัวได้เลือกเขาด้วยซ้ำ อย่าหยุดเลือกจนกว่า ฝ. จะขอหมั้นหรือแต่งงาน.  คนไหน Say bye  ก็ถือว่าเราได้เรียนรู้ฝึกวิชาภาษาอังกฤษและวัฒณธรรม ไปเรื่อยๆ 555.

เป็นกำลังใจให้นะคะเราเองก็กำลังเดินทางอยู่เหมือนกัน  ไม่รู้วันไหนจะถึงจุดหมาย  แต่คิดเสมอว่ามันต้องถึงค่ะ
สู้ๆน๊าSmileSmile
Tine Matra.
Back to Top
Tine1982 View Drop Down

Post Options Post Options   Quote Tine1982 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 15 Jun 2019 at 13:01 - IP: 58.11.84.213 IP Information
คำพูด ปั้นแต่ง ให้สวยหรูยังไงก็ได้   คุณจะรู้จักตัวตนเขาจริงๆก็ต่อเมื่อเจอตัวเป็นๆได้คุยกันเห็นลักษณะท่าที อากับกิริยา ต่างๆ คุณจะรู้และจะตอบคำถามของใจตัวเองได้ค่ะ  ถ้าเขามาให้เจอก็ไปเจอค่ะเจอในที่ที่ไม่เสี่ยงสำหรับตัวคุณเอง ถ้าเขาให้โอกาสเราได้เรียนรู้เขามากกว่า 1 ครั้ง โดยที่ไม่ล่วงเกินเราก็ถือว่าเขาเป็นพื่อนที่น่าคบค่ะ
Tine Matra.
Back to Top

Forum Jump Forum Permissions View Drop Down

This page was generated in 0.102 seconds.
ติดต่อทีมงานฯ DOTCOMTHAI Support

free counters