Ladyinter.com Homepage
Forum Home Forum Home > Lady Friends > สะใภ้ อิหร่าน / iran
  New Posts New Posts RSS Feed: ^^ ถ้าย้ายบ้านจะคิดถึงกันใช่มั้ย ^^
  FAQ FAQ  Forum Search   Register Register  Login Login

^^ ถ้าย้ายบ้านจะคิดถึงกันใช่มั้ย ^^

Author
  Topic Search Topic Search  Topic Options Topic Options
siri2522 View Drop Down
Senior Member

Online Status: Offline
Post Options Post Options   Quote siri2522 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: ^^ ถ้าย้ายบ้านจะคิดถึงกันใช่มั้ย ^^
    Posted: 18 Dec 2013 at 20:25 - IP: 171.97.77.238 IP Information
อ่อวววว สวัสดี สะใภ้ทุกท่านคร่า ตาเองเน้อLOLLOLไม่ได้เข้ามาทักทายเพื่อนๆพี่ๆเลยค่ะ กำลังยุ่งกะการย้ายบ้านคร่า อิอิ (ล้อเล่น) ค่ะท้ายที่สุดตาก็ยอมแพ้ ยกธงขาว เหนื่อยใจมากที่ทนมาเกือบครึ่งปี DeadDead ตอนนี้คืนเบอร์โทรศัพท์ และเกือบจะ unfriend ในเฟสบุคด้วย แต่ใจนึงก็คิดว่าเราเก็บไว้ดีกว่า เลยทำให้ไปแอบส่องเฟสเขาบ่อย ๆ เลยไม่ลืมซักกะที โอยยยย  แต่ช่วงนี้ดีขึ้นค่ะ ได้คุยกับหนุ่ม France เขามีเวลาเยอะ เปิดกล้องได้ อะไรได้ .... หวานแหวว เลยลืมอาราชิได้หน่อย ตอนนี้มีโครงการย้ายบ้าน ฮ่าๆๆๆ แต่จะกลับมาเยี่ยมบ่อยๆนะคะ LOLLOL อ่อเอาข้อความ จาก หนุ่มฝรั่งเศสมาให้อ่านแหววๆ เผื่อหัวใจจะชุ่มชื่นขึ้นมาหน่อย อิอิLove your smile...and your face...and your body too...and i don't think you have a bad belly...what i saw is nice and i love it...would love to put my hands on your hips to hug you tight...and then i' could feel your body and hear your heart beating! TongueTongue หุหุ หื่น หรือหวาน หรือ ...... อั้ยยยยย"
ดั่งสายลม
Back to Top
nam1111 View Drop Down

Post Options Post Options   Quote nam1111 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 21 Dec 2013 at 16:50 - IP: 110.168.59.190 IP Information
..ขอให้รักครั้งนี้สมหวังนะค่ะคุณตา น้ำเอาใจช่วยนะค่ะSmile 
Back to Top
Rose2012 View Drop Down

Post Options Post Options   Quote Rose2012 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 21 Dec 2013 at 20:44 - IP: 171.4.119.185 IP Information

Love your smile...and your face...and your body too...and i don't think you have a bad belly...what i saw is nice and i love it...would love to put my hands on your hips to hug you tight...and then i' could feel your body and hear your heart beating!  `

ConfusedConfused  คหสต.  เป็นเราคงไม่เคลิ้มกับคำพวกนี้ง่ายๆ  คนที่คุณคุยด้วย ออกแนวหื่นมากกว่านะ 5555

Back to Top
Love@Mycat View Drop Down

Post Options Post Options   Quote Love@Mycat Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 21 Dec 2013 at 21:13 - IP: 78.249.220.174 IP Information
สามีเราเป็นคนฝรั่งเศสค่ะ คนฝรั่งเศสจะโรแมนติค ปากหวานค่ะ
แต่ถ้ามาแนวแบบที่ผู้ชายคนนี้พูด ขอบอกว่าจะออกแนวหื่นมากกว่านะคะ
Back to Top

Post Options Post Options   Quote siri2522 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 21 Dec 2013 at 21:36 - IP: 110.168.176.252 IP Information
Originally posted by Love@Mycat

สามีเราเป็นคนฝรั่งเศสค่ะ คนฝรั่งเศสจะโรแมนติค ปากหวานค่ะ
แต่ถ้ามาแนวแบบที่ผู้ชายคนนี้พูด ขอบอกว่าจะออกแนวหื่นมากกว่านะคะ

DeadDeadDead เจอหื่นเหรอ ฮ่วย ตายแน่่ ละ ขอดูท่าทีอีกหน่อยจ้า หื่นกว่านี้ก็ต้องปล่อยแกปาย WinkWink นี่แหละค่ะโรแมนติกกะหื่น ตาแยกลำบากเขาจะมาแนว แนว นี้ ตลอดแต่ไม่เยอะกว่านี้(เยอะกว่านี้คงรับไม่ไหว) เอาเป็นว่าตาจะมองสองมุม ไว้ก่อน เนอะๆ 
ดั่งสายลม
Back to Top

Post Options Post Options   Quote siri2522 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 21 Dec 2013 at 21:38 - IP: 110.168.176.252 IP Information
Originally posted by nam1111

..ขอให้รักครั้งนี้สมหวังนะค่ะคุณตา น้ำเอาใจช่วยนะค่ะSmile 

ขอบคุณคร่าคุณน้ำ ที่เอากำลังใจมาช่วยเต็มที่ ... ขอให้คุณน้ำมีความสุขเช่นกันค่ะ SmileSmileSmile รักเด้อ รักเด้อ 
ดั่งสายลม
Back to Top

Post Options Post Options   Quote siri2522 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 21 Dec 2013 at 21:45 - IP: 110.168.176.252 IP Information
Originally posted by Rose2012

Love your smile...and your face...and your body too...and i don't think you have a bad belly...what i saw is nice and i love it...would love to put my hands on your hips to hug you tight...and then i' could feel your body and hear your heart beating!  `

ConfusedConfused  คหสต.  เป็นเราคงไม่เคลิ้มกับคำพวกนี้ง่ายๆ  คนที่คุณคุยด้วย ออกแนวหื่นมากกว่านะ 5555

แหง่มๆๆ 555 ยังไม่เคลิ้มหรอกค่ะ .... ยัง ยัง LOL เดี๋ยวมีมาเป็นระยะ ระยะ หนักหนาสาหัสกว่านี้คงคุยด้วยไม่ได้ ... คุยไปเรื่อยแหละ เบื่อ เบื่อ เซ็ง เซ็ง TongueTongue 
ดั่งสายลม
Back to Top
GaM_NatchA View Drop Down

Post Options Post Options   Quote GaM_NatchA Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 21 Dec 2013 at 22:19 - IP: 88.80.187.152 IP Information
                 ฮาโหลๆๆๆๆ....อ๊าววววๆๆๆ...ทิ้งเพื่อนร่วมรบซะงั้นหราค่ะคุณตา...หนุ่มๆ อิร่านไม่ได้มีคนเดียวนะค่ะ...แต่ถ้าให้แก้มแนะนำ อย่ามาอยู่อิหร่านจะเป็นดีที่สุด...ฮ่าๆ....แต่ก็อย่างว่าหล่ะค่ะ ความรักมันห้ามกัน บ่อ ได้...ช่วงนี้แก้มได้ยินแต่เรื่องไม่ดีเกี่ยวกับน้องๆ คนไทยที่มาอยู่อิหร่าน ทั้งโดนแม่สามีไล่ออกจากบ้าน สามีไปมีคนใหม่ สามีทุบตี...บ้านเมืองเค้าก็เป็นเมืองมุสลิม...ถ้าสมมุติว่าทะเลาะกะแฟนแล้วเราไปขอความช่วยเหลือจากเพื่อนหรือไปอยู่บ้านเพื่อน...เพื่อนก็จะเดือดร้อนเอา เพราะสามีสามารถแจ้งความจับเพื่อนเราได้เลยนะค่ะ...อยู่นี่เหมือนอยู่ตัวคนเดียว ถ้าได้คนดีก็ดีไป เหมือนเป็นโชค แต่ถ้าได้คนไม่ดีก็แย่หน่อย...ยังไงก็เอาใจช่วยหล่ะกันนะค่ะ...ขอให้เจอคนดีๆ และจริงจังจริงใจเร็วๆ นะค่ะ
A friend in need is a friend indeed!!!
Back to Top

Post Options Post Options   Quote siri2522 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 21 Dec 2013 at 22:59 - IP: 110.168.176.252 IP Information
[QUOTE=GaM_NatchA]                 ฮาโหลๆๆๆๆ....อ๊าววววๆๆๆ...ทิ้งเพื่อนร่วมรบซะงั้นหราค่ะคุณตา...หนุ่มๆ อิร่านไม่ได้มีคนเดียวนะค่ะ...แต่ถ้าให้แก้มแนะนำ อย่ามาอยู่อิหร่านจะเป็นดีที่สุด...ฮ่าๆ....แต่ก็อย่างว่าหล่ะค่ะ ความรักมันห้ามกัน บ่อ ได้...ช่วงนี้แก้มได้ยินแต่เรื่องไม่ดีเกี่ยวกับน้องๆ คนไทยที่มาอยู่อิหร่าน ทั้งโดนแม่สามีไล่ออกจากบ้าน สามีไปมีคนใหม่ สามีทุบตี...บ้านเมืองเค้าก็เป็นเมืองมุสลิม...ถ้าสมมุติว่าทะเลาะกะแฟนแล้วเราไปขอความช่วยเหลือจากเพื่อนหรือไปอยู่บ้านเพื่อน...เพื่อนก็จะเดือดร้อนเอา เพราะสามีสามารถแจ้งความจับเพื่อนเราได้เลยนะค่ะ...อยู่นี่เหมือนอยู่ตัวคนเดียว ถ้าได้คนดีก็ดีไป เหมือนเป็นโชค แต่ถ้าได้คนไม่ดีก็แย่หน่อย...ยังไงก็เอาใจช่วยหล่ะกันนะค่ะ...ขอให้เจอคนดีๆ และจริงจังจริงใจเร็วๆ นะค่ะ [/QUOTE

EmbarrassedEmbarrassed Salam ค่ะ คุณแม่มือใหม่ แต่ใจเกินร้อย WinkWink ค่ะตาก็พอได้ยินข่าวมาบ้างเรื่องหนุ่มอิหร่านปฏิบัติกะสตรี ไม่ค่อยดีเท่าไหร่ แต่เรื่องราวของชิกะตาคงเป็นตำนานไปแล้ว ชิหนุ่มคนดี หายตัวไปเลย .. แต่เรายังเป็นเพื่อนกันในเฟสบุค ค่ะ หนูน้อยคงน่ารักน่าชังเกิ๊นน ช่วงนี้ดูคุณแก้มท่าจะยุ่งๆ ยังไงขอให้รักษาสุขภาพด้วยนะคะ คิดถึงนะคะ ไม่งั้นไม่มาโพสท์ในบ้านสะใภ้อิหร่านหรอก SmileSmileSmile ขอบคุณที่เป็นกำลังใจค่ะ ดูท่าหนาวนี้คงไม่ทัน งั้นก็ ยาวไป ยาวไป เลยละกันเน๊อะ ปล.พร้อมกับสาวๆหลายๆคน ฮิฮิ LOLLOLLOL
ดั่งสายลม
Back to Top
^apple^ View Drop Down

Post Options Post Options   Quote ^apple^ Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 23 Dec 2013 at 16:14 - IP: 171.4.218.78 IP Information
จะว่าไปข้อความสไตล์นี้ ยูฯก็พูดกับเราบ้างเหมือนกัน ก็คงหื่นกับเราดิ (แต่เพิ่งมาคุยสไตล์นี้ช่วงหลังที่เราคุยกันมากขึ้นแล้วนะ) แต่ดีอะ เราชอบ หื่นๆ อิอิ.....
ตา หันหัวเรือกลับมาบ้านอิหร่านคืนก้ได้นะ อิอิ พวกเรายังรออยู่ ^ ^
want to real of love
need to sincere
Back to Top

Forum Jump Forum Permissions View Drop Down

This page was generated in 0.188 seconds.
ติดต่อทีมงานฯ DOTCOMTHAI Support

free counters