Ladyinter.com Homepage
Forum Home Forum Home > Ladyinter > Main Forum > ทั่วไป ที่นี่มีเพื่อน
  New Posts New Posts RSS Feed: แจ้ง รายละเอียด คจช สำหรับงานมิตติ้งที่ผ่านมานะค่ะ
  FAQ FAQ  Forum Search   Register Register  Login Login

แจ้ง รายละเอียด คจช สำหรับงานมิตติ้งที่ผ่านมานะค่ะ

Author
  Topic Search Topic Search  Topic Options Topic Options
ae_ja View Drop Down
Senior Member

Online Status: Offline
Post Options Post Options   Quote ae_ja Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: แจ้ง รายละเอียด คจช สำหรับงานมิตติ้งที่ผ่านมานะค่ะ
    Posted: 02 Jun 2012 at 09:58 - IP: 124.121.188.67 IP Information
เพื่อน ๆ ค่ะ วันนี้เอ๋ ในฐานะหนึ่งในผู้ร่วมจัดงานมิตติ้ง เลดี้อินเตอร์ season 4  ขอแจ้งรายละเอียดค่ะ 
สำหรับใครที่ได้ไปร่วมงานมิตติ้ง ในวันที่ 6 พฤษภาคม ที่ผ่านมา ก่อนที่งานมิตติ้งจะจบลง ทางผู้จัด ได้ทำการแจ้งให้เพื่อน ๆ ในงานได้ฟังไปแล้วนะค่ะ ว่าสำหรับงานในวันนั้น หลังจากจัดงาน และชำระค่าอาหาร เครื่องดื่ม และสถานที่ไปแล้ว เรามียอดคงเหลือทั้งหมด 1300 บาท ซึ่งยอดนี้เราไม่สามารถหาร และคืนให้แก่เพื่อน ๆ ได้ รวมทั้งยังไม่มีกิจกรรมอะไรของเลดี้กินเตอร์ในช่วงนี้ ทางผุ้จัด และผู้ร่วมงานได้เห็นพ้องต้องกันแล้วว่า เราจะนำเงินส่วนนี้ร่วมทำบุญร่วมกันในนามของ เลดี้อินเตอร์ 

ซึ่งวันนี้เอ๋ได้นำเงินจำนวน 1300 บาท เข้าร่วมทำบุญด้วยกันแล้วนะค่ะ ทางผุ้จัด ได้นำเงินมาร่วมทำบุญกับพี่แพต หนึ่งในสาวเลดี้นะค่ะ เป็นการ ทำบุญทอดผ้าป่า สร้างโบสถ ที่วัด วิมลนิวาส จังหวัดร้อยเอ็ด ค่ะ ซึ่งเราทำบุญร่วมกันในนามของ เลดี้อินเตอร์

เป็นอันว่าภาระกิจของเอ๋ และผู้จัดงาน เลดี้อินเตอร์มิตติ้งได้เสร็จสิ้นแล้วนะค่ะ เอ๋ขอขอบคุณเพื่อน ๆ ทุกคนที่มาร่วมงานมิตติ้ง แล้วเจอกันใหม่ใน เลดี้อินเตอร์ มิตติ้ง season5 สิ้นปีนี้แน่นอนค่ะ 

ปล รายละเอียดของการร่วมทำบุญในครั้งนี้ สามารถดูได้ตามลิ้งค์ดังนี้เลยนะค่ะ
http://www.ladyinter.com/forum_posts.asp?TID=42254

Back to Top
Aiw View Drop Down

Post Options Post Options   Quote Aiw Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 02 Jun 2012 at 10:02 - IP: 27.130.150.175 IP Information
รับทราบครับผม...Big smile...อนุโมทนา...สาธุ...(เจอผช.ดีๆๆธรรมดาสักคนLOL)
Back to Top

Post Options Post Options   Quote ae_ja Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 02 Jun 2012 at 10:10 - IP: 124.121.188.67 IP Information
Originally posted by Aiw

รับทราบครับผม...Big smile...อนุโมทนา...สาธุ...(เจอผช.ดีๆๆธรรมดาสักคนLOL)

พี่มาสาธุด้วยคนนะ อิอิอิ
Back to Top
patty11 View Drop Down
PR สะใภ้จิงโจ้

Post Options Post Options   Quote patty11 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 02 Jun 2012 at 10:12 - IP: 223.205.13.28 IP Information
จัดการ ให้แล้วนะจ๊ะลงชื่อให้แล้วในนามสาวๆ จ้าขอให้เจอ แฟน รวย ใจ ดี รักจริง มีความสุข เจริญๆตลอดไป สาทุค่ะ ไว้งานเสร็จจะถ่ายรูปมาให้ชมคะพรุ่งนี้แระคะไปทอดผ้าป่า เนื่องในวันวิสาขบูชาด้วยคะ ที่วัด 9โมง เสียดายไม่มีสาวๆอยู่ใกล้ๆเนอะ มาด้วยกันมะคะใครมาร้อยเอ็ดได้ ยินดีต้อนรับนะคะ วัดอยู่ในเมืองเลยคะ

เพิ่มเติม ยังรับบริจาคสมทบทุนสร้างโบถน์ไปเรื่อยๆนะคะ ใครอยากสะดวกเพิ่มก็ทำมาได้จนกว่าแพตจะบินกลับ นะคะ เพราะหลวงพ่อท่านยังขาดงบอีกเยอะคะ โบถน์ตั้ง งบ ไว้ 40 ล้านอะคะ ใครอยากร่วมหลังไมค์หาได้ตลอดค่ะ

Edited by patty11 - 02 Jun 2012 at 10:16
Wellcome to My world! Always Put yourself in others shoes.
Back to Top

Post Options Post Options   Quote ae_ja Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 02 Jun 2012 at 10:47 - IP: 124.121.188.67 IP Information
Originally posted by patty11

จัดการ ให้แล้วนะจ๊ะลงชื่อให้แล้วในนามสาวๆ จ้าขอให้เจอ แฟน รวย ใจ ดี รักจริง มีความสุข เจริญๆตลอดไป สาทุค่ะ ไว้งานเสร็จจะถ่ายรูปมาให้ชมคะพรุ่งนี้แระคะไปทอดผ้าป่า เนื่องในวันวิสาขบูชาด้วยคะ ที่วัด 9โมง เสียดายไม่มีสาวๆอยู่ใกล้ๆเนอะ มาด้วยกันมะคะใครมาร้อยเอ็ดได้ ยินดีต้อนรับนะคะ วัดอยู่ในเมืองเลยคะ

เพิ่มเติม ยังรับบริจาคสมทบทุนสร้างโบถน์ไปเรื่อยๆนะคะ ใครอยากสะดวกเพิ่มก็ทำมาได้จนกว่าแพตจะบินกลับ นะคะ เพราะหลวงพ่อท่านยังขาดงบอีกเยอะคะ โบถน์ตั้ง งบ ไว้ 40 ล้านอะคะ ใครอยากร่วมหลังไมค์หาได้ตลอดค่ะ

ขอบคุณค่ะพี่แพต

Back to Top

Post Options Post Options   Quote patty11 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 02 Jun 2012 at 11:12 - IP: 223.205.13.28 IP Information
ด้วยความยินดีค่า  Wink
Wellcome to My world! Always Put yourself in others shoes.
Back to Top
tucxkie View Drop Down

Post Options Post Options   Quote tucxkie Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 02 Jun 2012 at 11:51 - IP: 110.171.4.126 IP Information
Originally posted by ae_ja

ขอบคุณค่ะพี่แพต

ตามมาอนุโมทนาบุญ และมาช่วยดันกระทู้ด้วยจ้า ขอบคุณพี่เอ๋และทีมงานการจัดงานมากค่ะ น่ารักมากมีการแจงการใช้สอยด้วย และนำเงินที่เหลือไปใช้ให้เป็นประโยชน์ด้วย สาธุค๊าฟ

น้องตั๊กกี้ค่ะ Bangkok / Malmo : Add Facebook มาคุยกันเนาะ
Back to Top

Post Options Post Options   Quote patty11 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 02 Jun 2012 at 21:41 - IP: 223.205.13.28 IP Information
สรุปยอดต้นเงินทำบุญตอนนี้ แพตรวบรวมได้ ทั้งสิ้น 40,999 บาทจ้า  แวะมาแจ้งให้ดีใจด้วยค่ะ สาทุ
Back to Top

Post Options Post Options   Quote ae_ja Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 02 Jun 2012 at 22:26 - IP: 110.168.11.176 IP Information

สรุปยอดต้นเงินทำบุญตอนนี้ แพตรวบรวมได้ ทั้งสิ้น 40,999 บาทจ้า  แวะมาแจ้งให้ดีใจด้วยค่ะ สาทุ

สาธุ
Back to Top
nana88 View Drop Down

Post Options Post Options   Quote nana88 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 02 Jun 2012 at 23:38 - IP: 124.121.229.93 IP Information
โมทนาสาธุ
Back to Top

Post Options Post Options   Quote patty11 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 04 Jun 2012 at 14:48 - IP: 223.205.9.160 IP Information
https://www.facebook.com/media/set/?set=a.10150871033562877.412106.709407876&type=3&l=f0c7ec7985

เอาลิงค์ ภาพมาให้ชมคะ  เงินที่ทุกคนมีจิตศรัทธาร่วมทำบุญในนามของกองผ้าป่าอินเตอร์ คะ เพื่อแจ้งพี่น้องว่า เงินถึงวัดเรียบร้อยแล้วคะ  และ ตอนนี้ยังมีวัดอีกที่  ยังขาดเงินอีกมาก หากพี่น้องเพื่อนๆ ท่านใดยังมีจิตศรัทธายังร่วมบริจาคมาได้อีกเรื่อยๆคะ  อีกวัดชื่อวัดบ้านโนนงามคะ สร้างมาตั้งแต่ปี 2552 เพิ่งได้แค่ ฐานโบถน์คะ ยังขาดทุนทรัพย์ในการก่อสร้างอีกเยอะ พี่น้องท่านใดอยากร่วม ติดต่อแพตได้นะคะ สาทุคะ
Back to Top

Forum Jump Forum Permissions View Drop Down

This page was generated in 0.134 seconds.
ติดต่อทีมงานฯ DOTCOMTHAI Support

free counters