Ladyinter.com Homepage
Forum Home Forum Home > Ladyinter > Main Forum > เปิดท้าย ซื้อขาย แลกเปลี่ยน
  New Posts New Posts RSS Feed: ให้เช่าบ้านในเมืองขอนแก่นค่ะ
  FAQ FAQ  Forum Search   Register Register  Login Login

ให้เช่าบ้านในเมืองขอนแก่นค่ะ

Author
  Topic Search Topic Search  Topic Options Topic Options
Virte, Kusuma View Drop Down
Senior Member
Senior Member

Online Status: Offline
Post Options Post Options   Quote Virte, Kusuma Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: ให้เช่าบ้านในเมืองขอนแก่นค่ะ
    Posted: 07 Sep 2011 at 16:01 - IP: 78.234.56.200 IP Information
สวัสดีค่ะพี่น้องทุกคน

ใครมีเพื่อนหรือญาติที่เป็นชาวต่างชาติ อาศัยหรือทำงานที่เมืองขอนแก่นแล้วยังไม่มีบ้านพักหรือต้องการย้ายบ้านใหม่บ้าง ติดต่อได้นะคะ เป็นบ้านสองชั้น  ขนาดพอเหมาะสำหรับอยู่ 1-2 คน  มี 2 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ลานเอนกประสงค์ด้านหน้าและบริเวณรอบบ้าน และส่วนจอดรถ  มีอุปกรณ์ไฟฟ้า  เฟอร์นิเจอร์และเครื่องอำนวยความสะดวกครบทุกอย่าง คุณภาพดีทุกชิ้นค่ะ เพราะเพิ่งซื้อมาติดตั้งเพื่อใช้ส่วนตัว บ้านใหม่มากเพิ่งย้ายเข้าไปอยู่  แต่ต้องย้ายมาอยู่ฝรั่งเศสก่อน  ก็เลยยังคงบ้านไว้แบบนั้นอยู่  ไม่ได้ย้ายอุปกรณ์ใด ๆ ทั้งสิ้นออกไป มีคุณพ่อ  ที่แวะเวียนเข้าไปดูแลและทำสวนอยู่  เพราะท่านชอบทำ การเดินทางสะดวก ขับรถแค่ 10 นาทีถึงใจกลางเมือง, 5 นาทีออกถนนมิตรภาพหน้ามหาวิทยาลัยขอนแก่น  อยู่แถวค่ายศรีพัชรินทร์  ต้องการผู้เช่าเป็นชาวต่างชาติ เพราะไว้ใจเรื่องความปลอดภัยและการดูแลรักษาเครื่องใช้ในบ้านมากกว่าให้คนทั่วไปเช่าค่ะ  ราคาไม่แพงเมื่อเทียบกับบ้านทั่วไปที่ให้ฝรั่งเช่าค่ะ สามารถนัดเข้าชมบ้านก่อนตัดสินใจได้ โดยคุณพ่อของดิฉันสามารถพาชมได้ ส่วนตัวตอนนี้อยู่ที่ฝรั่งเศสค่ะ ถ้าใครมีเพื่อนที่กำลังมองหาบ้านเช่าอยู่  ติดต่อผ่านดิฉันโดยตรงที่หลังไมค์  และรบกวนขออีเมล์ของคนที่ต้องการจริง ๆ เพื่อติดต่อกันทางอีเมลล์นะคะ

ปล.... ไม่รับการติดต่อผ่านนายหน้าใด ๆ นะคะ ราคาและบ้านหลังนี้สำหรับมิตรภาพแบบเพื่อนเท่านั้นค่ะ  ขอบคุณมากค่ะ

Edited by Virte, Kusuma - 07 Sep 2011 at 16:02
"อ๊อด" ค่ะ ...Je suis née en 1980, J'habite à la frontière de France-Suisse
http://www.facebook.com/kusuma.virte
[Learn french http://www.lepointdufle.net]
Back to Top
Oil29 View Drop Down
Groupie
Groupie

Online Status: Offline
Post Options Post Options   Quote Oil29 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 23 Sep 2011 at 21:55 - IP: 115.67.97.129 IP Information
สวัสดีค่ะออย ส่งใจอยู่ค่ะไม่ทราบว่ามีใครเช่ารึยังค่ะ. พอดีว่าแฟนจะมาเดือนพฤศจิกานี้แหละคนฝรั่งเศสเหมือนกันค่ะ เค้าจะมาอยู่ประมาณสามเดือนบอกตรงๆว่ามาเดินเรื่องขอวีซ่าจ้ะ และก็คุยกันว่าอาจจะเช่าต่อไว้ให้แม่อยู่ถ้าวีออก หรืออาจจะซื้อเลยค่ะถ้าขาย ยังไงก็คงจะได้คุยกันนะค่ะ ดูแลสุขภาพด้วยน่ะค่ะ
Back to Top

Forum Jump Forum Permissions View Drop Down

This page was generated in 0.082 seconds.
ติดต่อทีมงานฯ DOTCOMTHAI Support

free counters